ถึงคิวที่ต้องออกไปถ่ายทำต่างจังหวัดกันแล้วครับสำหรับซีรีส์ หอมกลิ่นความรัก I Feel You Linger In The Air
หลังจากที่ไม่ได้ออกกองต่างจังหวัดมานาน นักแสดงดูตื่นเต้นมากนะครับ วันนี้แอดเลยเอาความรู้สึกของ น้องไบร์ท นนกุล และ น้องไกด์ที่ให้สัมภาษณ์ไว้มาฝากกันครับ
![](https://yflix.me/wp-content/uploads/2023/01/FnuNl68akAMIDCd-1024x1024.jpg)
![](https://yflix.me/wp-content/uploads/2023/01/FnuNl7HakAEQa6Q-1024x1024.jpg)
![](https://yflix.me/wp-content/uploads/2023/01/FnuNl7CaIAA3iHN-1024x1024.jpg)
อย่างไรก็ขอให้นักแสดง ทีมงาน ถ่านทำกันอย่างราบรื่น และ แอดก็รอวันชมอยู่นะครับ…^^
#IFeelYouLingerInTheAir #หอมกลิ่นความรัก
ติดตามความเคลื่อนไหวของ หอมกลิ่นความรัก จากเราได้ที่ https://yflix.me/series/homklinkwarmrak/
เร็วๆ นี้ 2023